Home » » MSANII LADY JAYDEE AANZISHA BIFU JIPYA NA FAtuma.

MSANII LADY JAYDEE AANZISHA BIFU JIPYA NA FAtuma.

Written By Koka Albert on Saturday, June 22, 2013 | 8:41 AM

msanii wa kizazi kipya Lady Jadee akiwa ameweka pozi huku akitafakari jambo, msanii huyu ameanzisha bifu na Fatuma lakini bado hajaweka wazi Fatuma huyu ni yupi. 

Fuatilia hapa chini Jaydee anamweleza lakini kwa mafumbo, na wenye kujua watajua na wale mwenzangu na mimi tutaabaki bila jibu.












Share this article :

Post a Comment

KARIBU KATIKA WEBSITE YA KIJANJA, KUPATA HABARI MBALIMBALI ZA NDANI NA NJE YA NCHI. PIA UTAPATA MAMBO YA ACADEMIC. KARIBU SANA
 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. GetInformedTz - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger