Home » » WAZIRI MKUU ANAHAMASISHA UKIUKAJI WA KATIBA NA SHERIA: ZITTO KABWE

WAZIRI MKUU ANAHAMASISHA UKIUKAJI WA KATIBA NA SHERIA: ZITTO KABWE

Written By Koka Albert on Saturday, June 22, 2013 | 2:16 AM

ZITTO KABWE AKIWA BUNGENI AKICHANGUA MOJA YA HOJA KATIKA VIKAO VYA BUNGE MJINI DODOMA HIVI KARIBUNI AMBAPO AKERWA NA NAULI YA WAZIRI MKUU MIZENGI KAYANDA PINDA JUU YAKUBA KUBALI JESHI LA POLISI KUTUMIA NGUVU ZAIDI KWA WANAOFANYA MAANDAMANO BILA KUFUATA TARATIBU NA KULETEA VURUGU HIKI NDICHO ALICHOANDIKA KATIKA UKURASA WAKE KATIKA MTANDAO.
Share this article :

Post a Comment

KARIBU KATIKA WEBSITE YA KIJANJA, KUPATA HABARI MBALIMBALI ZA NDANI NA NJE YA NCHI. PIA UTAPATA MAMBO YA ACADEMIC. KARIBU SANA
 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. GetInformedTz - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger