Home » » Chama cha Chadema chashinda uchaguzi wa ubunge Jimbo la Arumeru Mashariki,,

Chama cha Chadema chashinda uchaguzi wa ubunge Jimbo la Arumeru Mashariki,,

Written By Koka Albert on Monday, April 2, 2012 | 12:41 AM

Hongera  sana Mheshimiwa Mbunge Mteule Joshua Nassari
Share this article :

Post a Comment

KARIBU KATIKA WEBSITE YA KIJANJA, KUPATA HABARI MBALIMBALI ZA NDANI NA NJE YA NCHI. PIA UTAPATA MAMBO YA ACADEMIC. KARIBU SANA
 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. GetInformedTz - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger