Home » » Matokeo ya Form Six mwaka 2012 Yametoka

Matokeo ya Form Six mwaka 2012 Yametoka

Written By Koka Albert on Tuesday, May 1, 2012 | 3:10 AM




 BREAKING NEWS: MATOKEO YA KIDATO CHA SITA MWAKA 2012 YATOKA


MATOKEO YA KIDATO CHA SITA AMBAO WALIFANYA MTIHANI MAPEMA MWAKA HUU 2012 YAMETOKA.KWA KUONA MATOKEO HAYO FUATA LINK HAPO CHINI

MAJINA YA SHULE ZOTE LINK YA KWANZA      BOFYA HAPA
MAJINA YA SHULE ZOTE LINK YA PILI             BOFYA HAPA
MAJINA YA SHULE ZOTE LINK YA TATU            BOFYA HAPA

KWA BAADHI YA MATOKEO YA SHULE  TOFAUTI TOFAUTI
MATOKEO YA MZUMBE                                            BOFYA HAPA
MATOKEO YA BENJAMIN MKAPA                            BOFYA HAPA
MATOKEO YA KILAKALA                                          BOFYA HAPA
MATOKEO YA LUTHERAN JUNIOR SEMINAR           BOFYA HAPA
MATOKEO YA BUKOBA SEKONDARI                        BOFYA HAPA
MATOKEO YA SHABAN ROBERT                                BOFYA HAPA
MATOKEO YA DODOMA SECONDARY                       BOFYA HAPA
MATOKEO YA BAOBAO SECONDARY                       BOFYA HAPA
MATOKEO YA MAGUFULI SECONDARY                    BOFYA HAPA
MATOKEO YA KARAGWE SECONDARY                    BOFYA HAPA
MATOKEO YA KANYIGO SECONDARY SCHOOL       BOFYA HAPA
Share this article :

+ comments + 1 comments

May 1, 2012 at 4:47 AM

Wonderfull

Post a Comment

KARIBU KATIKA WEBSITE YA KIJANJA, KUPATA HABARI MBALIMBALI ZA NDANI NA NJE YA NCHI. PIA UTAPATA MAMBO YA ACADEMIC. KARIBU SANA
 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. GetInformedTz - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger