Home » » WASHIRIKI WA ‘CHEZA, VAA, IMBA KAMA RIHANNA’ WAKAMIANA MAZOEZINI

WASHIRIKI WA ‘CHEZA, VAA, IMBA KAMA RIHANNA’ WAKAMIANA MAZOEZINI

Written By Koka Albert on Friday, March 2, 2012 | 1:27 AM


KASI ya kuwania kitita cha shilingi milioni 10 za shindano la ‘Cheza Vaa, Imba kama Rihanna’, inazidi kupamba moto kwa washiriki wa shindano hilo, kila mmoja akiwania anakitwaa kitita hicho.
Washiriki 10 waliosalia wanatarajiwa kupanda jukwaani tena Jumapili hii ndani ya Ukumbi wa Dar Live Mbagala, Zakheem, jijini Dar, ambapo baadhi yao wataliaga shindano na kubaki wanane watakaotinga fainali za shindano hilo.
Share this article :

Post a Comment

KARIBU KATIKA WEBSITE YA KIJANJA, KUPATA HABARI MBALIMBALI ZA NDANI NA NJE YA NCHI. PIA UTAPATA MAMBO YA ACADEMIC. KARIBU SANA
 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. GetInformedTz - All Rights Reserved
Template Created by Creating Website Published by Mas Template
Proudly powered by Blogger